CPU Intel Core I7-13700F ✅ Hiệu suất tối ưu ✅ Giá tốt nhất
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Socket: FCLGA1700
  • Dòng CPU: Core i7
  • Số nhân: 16
  • Số luồng: 24
Xem thêm
CPU Intel Core I7-13700F (2.10 GHz up to 5.20 GHz, 30 MB, LGA 1700)
Mã SP: CPU000097T
Đánh giá: 1
Bình luận: 0
Lượt xem: 14884
Bảo hành: 36 Tháng
Tiết kiệm 1.009.000đ
Khuyến mãi
CPU Intel Core I7-13700F TRAY NEW - Bảo hành 3 năm
• Giá Build PC : 5.990.000đ Khi kèm PC
• Giá Build PC : 6.590.000đ Khi Build PC không có VGA
• Giá bán lẻ rời CPU : 6.990.000đ
Áp dụng Build PC có thêm 5 linh kiện sau: MAIN, RAM từ 16G, SSD, NGUỒN VGA ( từ GTX 3050 trở lên )
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu CPU Intel Core I7-13700F (2.10 GHz up to 5.20 GHz, 30 MB, LGA 1700)
Xử lý bằng sockets LGA 1700
Intel Gen 13, thế hệ vi xử lý mới nhất đến từ nhà xanh được trông chờ với những luồng sức mạnh mới. Giữ nguyên format của mình, Intel trải dài nhiều phân khúc và Intel Core i7 13700F sẽ là nhân tố quan trọng dành cho phân khúc tầm trung và cận cao cấp dành cho nhu cầu build PC.
16 nhân 24 luồng mang đến hiệu năng vượt bậc
CPU Intel Core I7-13700F (2.10 GHz up to 5.20 GHz, 30 MB, LGA 1700)  được hoàn thiện với kiến trúc hiện đại, i7 13700F sở hữu lõi sức mạnh từ 16 nhân 24 luồng. Với số nhân xử lý cao, người dùng có thể chơi game hay thực hiện các tác vụ phức tạp khác một cách mượt mà tiết kiệm điện và hiệu năng cao hơn.
Thông tin hữu ích:
> Tham khảo chọn tản nhiệt khí cho 13700K
Bộ nhớ đệm 30MB
Bộ nhớ đệm 30MB hỗ trợ lưu các lệnh,dữ liệu thường dùng. Đồng thời, CPU Intel Core i7 13700F giúp giảm bớt thời gian chờ.
Bus RAM hỗ trợ DDR4 3200MHz, DDR5 4800MHz
Bus RAM hỗ trợ DDR4 3200MHz, DDR5 4800MHz hỗ trợ xử lý thông tin dữ liệu nhanh chóng, tốc độ cao. Với tính năng Bus dữ liệu rộng, bộ vi xử lý Intel Core i7 13700F mang đến hiệu suất cao cho phép nhiều dữ liệu đi qua trong cùng một khoảng thời gian.
Tham khảo CPU Intel 13th:
CPU Intel Core i5-13600K (3.50 GHz, up to 5.10GHz, 14 Nhân 20 Luồng)
CPU Intel Core i5-13400F (Up To 4.60GHz, 10 Nhân 16 Luồng)
CPU Intel Core i9-13900K (5.80GHz, 24 Nhân 32 Luồng)
Xem tất cả
Bình luận và đánh giá
5/5
1 đánh giá và nhận xét
5
1 đánh giá
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Intel
Model  I7-13700F
CPU CPU Intel Core I7-13700F
Socket FCLGA1700
Dòng CPU Core i7
CPU CPU Intel Core I7-13700F
Số nhân
16
P-cores: 8
E-cores: 8
Số luồng 24
Tốc độ Turbo tối đa của P-core 5.20 GHz
Tốc độ Turbo tối đa của E-core  4.10 GHz
Tốc độ cơ bản của P-core 2.10 GHz
Tốc độ cơ bản của E-core 1.50 GHz
Điện năng tiêu thụ 65W