Fan Case ID Cooling DF-12025-ARGB TRIO SNOW 3pcs Pack | Nguyễn Công PC
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Đồng bộ led RGB với main board bằng phần mềm: AURA SYNC, MYSTIC LIGHT SYNC, RGB FUSION…
  • Điều khiển tay bằng remote control
  • Tốc độ quạt lớn, tối ưu cho việc tản nhiệt case
  • Quạt có khả năng khử rung, khử ồn trong quá trình vận hành hiệu quả
  • Phiên bản màu trắng mang lại màu sắc mới cho bộ máy của bạn
Xem thêm
Fan Case ID Cooling DF-12025-ARGB TRIO SNOW 3pcs Pack
Mã SP: SP180548
Đánh giá: 0
Bình luận: 1
Lượt xem: 13753
Bảo hành: 24 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Fan Case ID Cooling DF-12025-ARGB TRIO SNOW 3pcs Pack
Được cấu tạo từ 2 vòng bi thủy lực tăng cường tốc độ gió và độ bền của fan
Thông số kỹ thuật
Kích thước Fan  120×120×25mm(PWM) x3PCS
Trọng lượng  150g
Điện áp định mức  12VDC
Điện áp hoạt động  10.8~13.2VDC
Điện áp khởi động  7VDC
Nguồn đầu vào  3W
Loại trục quay Vòng bi kép
Tốc độ quạt  900~2000±10%RPM