KIT RAM CORSAIR DOMINATOR PLATINUM RGB BLACK 64GB (2X32GB) DDR5 5600MHZ (CMT64GX5M2B5600C40)
Mã SP: RAM00000051
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 4838
Bảo hành: 36 Tháng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu KIT RAM CORSAIR DOMINATOR PLATINUM RGB BLACK 64GB (2X32GB) DDR5 5600MHZ (CMT64GX5M2B5600C40)
Thông số kỹ thuật
Sản Phẩm
Bộ nhớ trong RAM
Hãng sản xuất
Corsair
Model
DOMINATOR PLATINUM RGB  Black (CMT64GX5M2B5600C40)
Loại RAM
DDR5
Dung lượng
64GB (2x32GB)
Bus
5600MHz