Laptop Acer Swift X SFX14-41G-R61A
Danh mục sản phẩm
Mã SP: 0
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 2938
Bảo hành: 12 Tháng
29.990.000₫
Tiết kiệm đ
Khuyến mãi
+ Chuột không dây trị giá: 150.000đ
+ Tặng bàn di chuột trị giá: 50.000đ
+ Vệ sinh bảo dưỡng Laptop miễn phí trọn đời trị giá: 1 triệu đồng
+ Giảm 10% khi mua thêm RAM, HDD laptop
+ Giảm 5% khi mua kèm Gear, Đế tản nhiệt Laptop
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Thiết kế Mỏng và Nhẹ
Mỏng và Nhẹ
Phần thân kim loại được cắt lát sắc nét chỉ với 1,39 kg và 17,9 mm bao bọc khả năng di chuyển các tác phẩm của bạn. Tính di động được nâng cao bởi pin 59Wh của nó, với thời gian lên đến 17 giờ sử dụng và hỗ trợ sạc nhanh.
Màn hình màu sắc trung thực
Độ chính xác của màu sắc là điều cần thiết cho các nhà thiết kế và biên tập video. Màn hình 14” FHD IPS với tỷ lệ màn hình so với thân máy là 85,73%, độ sáng và không gian hiển thị màu sRGB cao đồng hành cùng bạn để thể hiện trung thực sự sáng tạo của bạn.
Thông minh hơn, tốt hơn
Giảm tiếng ồn bằng AI
Kết nối đa năng
DỊCH VỤ BẢO HÀNH 3S1
Laptop Acer 3S1
Thông số kỹ thuật
Loại sản phẩm Laptop - Máy tính xách tay
Model Acer Swift X SFX14-41G-R61A
Part Number NX.AU3SV.001
Mầu sắc, chất liệu Vàng(Safari Gold)
Cover A: nhôm
Cover B: nhựa cứng Polycarbonate
Cover C: hợp kim nhôm + Magie
Cover D: nhôm
Bộ vi xử lý AMD Ryzen 5-5600U (2.3GHz upto 4.2GHz, 16MB)
Bộ nhớ trong 16 GB LPDDR4X onboard
VGA NVIDIA GeForce RTX 3050Ti 4GB GDDR6
Ổ cứng 1TB PCIe NVMe SSD
Ổ quang None
Card Reader None
Bảo mật, công nghệ Led Keyboard; Finger Print; bản lề mở 180o
Màn hình 14.0 inch FHD Acer ComfyView™ IPS LED LCD
Webcam 720p HD
Audio DTS Audio, featuring optimized bass response and micro-speaker distortion prevention
Acer Purified. Voice technology with two built-in microphones
Acer TrueHarmony technology
Compatible with Cortana with Voice
Two built-in stereo speakers
Giao tiếp mạng Gigabit
Giao tiếp không dây Intel Wireless Wi-Fi 6 AX201 2x2 MU-MIMO technology, Bluetooth 5.1
Cổng giao tiếp 2 x USB 3.2 Gen 1 ports with one featuring power-off USB charging
1x USB Type-C port: USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps)
• DisplayPort over USB-C
• USB charging 5 V; 3 A
• DC-in port 19 V; 65 W
1 x HDMI® 2.0 port with HDCP support Input and output
1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone