ASUS Vivobook 14 M1405NAQ-LY011W: Ryzen 7 7730U & 16GB RAM Đỉnh Cao
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • CPU: AMD Ryzen™ 7 170
  • RAM: 16GB DDR5 (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM)
  • Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
  • Card đồ họa: AMD Radeon™ Graphics
  • Màn hình: 14 inch WUXGA IPS, 1920 x 1200, 60Hz
Xem thêm
Laptop Asus Vivobook 14 M1405NAQ-LY011W (Ryzen 7 7730U, 16GB, 512GB, AMD Radeon Graphics, 14 inch WUXGA)
Mã SP: LT0001019
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 1
Bảo hành: 24 Tháng
Tình trạng: Còn hàng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu ASUS
Model ASUS Vivobook 14 M1405NAQ-LY011W
Hệ điều hành Windows 11 Home
Màu sắc Cool Silver
CPU AMD Ryzen™ 7 170
RAM 8GB DDR5 Onboard + 8GB DDR5 SO-DIMM
Màn hình 14.0 inch WUXGA (1920 x 1200), tỷ lệ 16:10
Tấm nền IPS, chống chói (Anti-glare)
Tần số quét 60Hz
Độ sáng 300 nits
Dải màu 45% NTSC
Chứng nhận màn hình TÜV Rheinland
Camera HD 720p, có nắp che bảo mật
Âm thanh SonicMaster, loa và micro tích hợp
Kết nối mạng Wi-Fi 6 (802.11ax) Dual Band 2x2 + Bluetooth® 5.4
Bàn phím Chiclet Keyboard
Touchpad Precision Touchpad
Bảo mật Cảm biến vân tay trên Touchpad, TPM Firmware, BIOS Password
Pin 42WHrs, 3-cell Li-ion
Sạc USB-C 68W AC Adapter
Cân nặng 1.60 kg
Kích thước 31.71 x 22.20 x 1.99 cm
Cổng kết nối
1x USB 2.0 Type-A
2x USB 3.2 Gen 1 Type-A
2x USB 3.2 Gen 1 Type-C
1x HDMI 1.4
1x Jack 3.5mm