Laptop LG Gram 14ZD90P-G.AX56A5 | Nguyễn Công PC
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • CPU: Intel Core i5-1135G7
  • RAM: 16GB
  • Ổ cứng: 512GB SSD
  • Màn hình: 14 inch WUXGA
  • VGA: Intel Iris Xe Graphics
Xem thêm
Mã SP:
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 1790
Bảo hành: 12 tháng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Laptop LG Gram 14ZD90P-G.AX56A5
Thiết kế sang trọng
Màn hình 14 inch WUXGA IPS sắc nét
Laptop LG Gram 2021 14ZD90P-G.AX56A5 sở hữu một màn hình WUXGA với kích thước 14 inch, viền thu nhỏ để mở rộng không gian hiển thị lên tối đa. Với tấm nền IPS hiện đại, màn hình cho góc nhìn rộng và độ tương phản hình ảnh, độ sáng cũng được cải thiện đáng kể.
Hiệu năng vượt trội
Laptop LG Gram 2021 14ZD90P-G.AX56A5 sở hữu hiệu năng vượt trội đến từ bộ vi xử lý Intel Core i5-1135G7 với tốc độ xung nhịp 4.2 GHz, bộ nhớ cache 8MB cùng 4 nhân, 8 luồng. Nhờ đó, chiếc laptop có cấu hình đủ mạnh để có thể xử lý các tác vụ từ nhẹ đến nặng một cách nhanh chóng.
Thêm nữa, RAM 16GB DDR4 hỗ trợ tốc độ bus cao 4266MHz cho phép chiếc laptop có thể đa nhiệm cùng lúc nhiều tác vụ. Bạn có thể mở nhiều phần mềm, chơi game,.. mà không phải lo lắng vấn đề giật lag.
Thời lượng pin ấn tượng, trang bị bàn phím có độ nhạy cao
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
LG
Chủng loại
LG Gram 14ZD90P (Model 2021)
Part Number
G.AX56A5
Mầu sắc
Bạc -  Vỏ hợp kim Nano Carbon Magnesium siêu bền (theo tiêu chuẩn quân đội MIL - STD 810G)
Bộ vi xử lý
Intel Core i5-1135G7 (2.4Ghz upto 4.2Ghz, 8MB cache)
Bộ nhớ trong
16GB LPDDR4X 4266MHz
VGA
Intel Iris Xe
Ổ cứng
512GB SSD NVMe (thêm 01 khe cắm SSD M2)
Ổ quang
None
Bảo mật, Công nghệ
Full Size Backlit Keyboard
Màn hình
14.0 inch (30.2cm) WUXGA (1920*1200) IPS LCD
Webcam
HD
Audio
Hệ thống âm thanh vòm DTS: X Ultra với Stereo Speaker (1.5W x 2)
Giao tiếp không dây
Intel Wi-Fi 6 AX201D2W; Bluetooth 5.0
Cổng giao tiếp
HP-Out(4Pole Headset, US type), USB 3.2 Gen2x1 (x2), HDMI,  USB 4 Gen3x2 Type C (x2, with Power Delivery, Display Port, Thunderbolt 4)