Laptop LG Gram 16Z90P-G.AH73A5 | Nguyễn Công PC
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • CPU: Intel Core i7-1165G7
  • RAM: 16GB
  • Ổ cứng: 256GB SSD
  • Màn hình: 16 inch WQXGA
  • VGA: Intel Iris Xe Graphics
Xem thêm
Mã SP:
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 1845
Bảo hành: 12 tháng
Tiết kiệm 1.000.000đ
Khuyến mãi
+ Túi/Balo laptop trị giá : 390.000đ
+ Chuột không dây trị giá: 150.000đ
+ Bàn di chuột trị giá: 50.000đ
+ Bộ vệ sinh Laptop trị giá: 40.000đ
+ Vệ sinh bảo dưỡng Laptop miễn phí trọn đời trị giá: 1 triệu đồng
+ Giảm 10% khi mua thêm RAM, HDD laptop
+ Giảm 5% khi mua kèm Gear, Đế tản nhiệt Laptop
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Laptop LG Gram 16Z90P-G.AH73A5
Phong cách thiết kế tối giản
Màn hình rộng 16 inch độ phân giải 2K siêu sắc nét
Laptop LG Gram 2021 16Z90P G.AH73A5 sử dụng màn hình rộng 16 inch với tấm nền IPS, độ phân giải của màn hình lên tới 2560 x 1600 pixels cho phép hình ảnh hiển thị chân thật đến từng chi tiết cùng màu sắc sống động, tươi mới.
Cấu hình đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng
Được trang bị CPU thế hệ thứ 11, Intel Core i7-1165G7 với xung nhịp 4.7 GHz, 12MB, 4 nhân 8 luồng và chip đồ họa Intel Iris Xe Graphics hiện đại, hiệu suất của LG Gram 2021 16Z90P G.AH73A5 được đánh giá là tăng 20% hiệu suất tổng thể và tới 80% hiệu suất đồ họa so với thế hệ trước đó.
Máy tính xách tay LG Gram 2021 16Z90P G.AH73A5 còn được tích hợp bộ nhớ trong RAM 16GB DDR4 4266MHz và ổ cứng có dung lượng 256GB SSD M.2 NVMe góp thêm sức mạnh cho hiệu năng của máy và mang tới không gian lưu trữ tương đối lớn cho người dùng. Nhờ vào bộ cấu hình này, laptop LG Gram 2021 16Z90P G.AH73A5 hoàn toàn có thể xử lý các tác vụ cơ bản của máy tính một cách nhanh chóng hay đáp ứng được nhu cầu của các tác vụ đồ họa phức tạp.
Pin liền dung lượng lớn
Cải tiến về bàn phím, bàn di chuyển để phù hợp với thiết kế máy lớn
Khu vực bàn di chuột của laptop LG Gram 2021 16Z90P G.AH73A5 được thiết kế mở rộng hơn để người dùng có thể thoải mái sử dụng khi không dùng chuột. Bàn phím được thiết kế hành trình phím lên 1.65mm để hạn chế cảm giác mỏi tay khi sử dụng trong một thời gian dài.
Cổng kết nối Thunderbolt tốc độ cao
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
LG
Chủng loại
LG Gram 16ZD90P (Model 2021)
Part Number
G.AH73A5
Mầu sắc
Bạc Vỏ hợp kim Nano Carbon Magnesium siêu bền (theo tiêu chuẩn quân đội MIL - STD 810G)
Bộ vi xử lý
Intel Core i7-1165G7 (2.8Ghz upto 4.7Ghz, 12MB cache)
Bộ nhớ trong
16GB LPDDR4X 4266MHz
VGA
Intel Iris Xe
Ổ cứng
256GB SSD NVMe (thêm 01 khe cắm SSD M2)
Ổ quang
None
Bảo mật, Công nghệ
Full Size Backlit Keyboard
Màn hình
16.0 inch WQXGA (2560 x 1600) IPS 16:10
Webcam
HD
Audio
Hệ thống âm thanh vòm DTS: X Ultra với Stereo Speaker (1.5W x 2)
Giao tiếp không dây
Intel Wi-Fi 6 AX201D2W; Bluetooth 5.0
Cổng giao tiếp
HP-Out(4Pole Headset, US type), USB 3.2 Gen2x1 (x2), HDMI,  USB 4 Gen3x2 Type C (x2, with Power Delivery, Display Port, Thunderbolt 4)
Pin
80Wh
Kích thước
355.9 x 243.4 x 16.8 mm