Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AH76A5
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • CPU: Intel Core i7-1260P (3.40 GHz upto 4.70 GHz, 18MB)
  • RAM: 16GB LPDDR5 5200MHz
  • Ổ cứng: 512GB M.2(2280) Dual SSD
  • VGA: Intel Iris Xe Graphics
  • Màn hình: 17-inch WQXGA (2560x1600)
Xem thêm
Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AH76A5 (Core i7-1260P/ 16GB/ 512GB/ Iris Xe Graphics/ 17 inch WQXGA/ Windows 11 Home Plus/ Grey)
Mã SP:
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 2811
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Tiết kiệm 1.000.000đ
Khuyến mãi
+ Túi/Balo laptop trị giá : 390.000đ
+ Chuột không dây trị giá: 150.000đ
+ Bàn di chuột trị giá: 50.000đ
+ Bộ vệ sinh Laptop trị giá: 40.000đ
+ Vệ sinh bảo dưỡng Laptop miễn phí trọn đời trị giá: 1 triệu đồng
+ Giảm 10% khi mua thêm RAM, HDD laptop
+ Giảm 5% khi mua kèm Gear, Đế tản nhiệt Laptop
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AH76A5 (Core i7-1260P/ 16GB/ 512GB/ Iris Xe Graphics/ 17 inch WQXGA/ Windows 11 Home Plus/ Grey)
Tỷ lệ màn hình 16:10
Tô màu cuộc sống của bạn
Đưa nội dung của bạn vào cuộc sống với gam màu rộng giúp bạn thấy màu sắc rực rỡ.
Bộ xử lý Intel Core Thế hệ 12
WQXGA Độ phân giải cao
Khai thông tầm nhìn của bạn
Độ phân giải WQXGA mang đến sự rõ ràng phi thường ở góc rộng hơn giúp thể hiện trực quan chi tiết.
Tấm nền chống lóa mắt
Ít phản chiếu hơn, ít ảnh hưởng hơn
Mỏng, Gọn và Nhẹ
Sự thoải mái của hội nghị truyền hình
Hệ thống âm thanh DTS: X Ultra
Hối hả theo nhịp đập của bạn
Loa 1,5W mang lại hiệu ứng âm thanh phong phú, chân thực và mạnh mẽ. DTS:X Ultra mang đến kết xuất âm thanh 3D ngập tràn có hoặc không có tai nghe.
Cổng kết nối đa dạng
Laptop LG Gram 2022 17ZD90Q-G.AX51A5 tuy có thiết kế mỏng nhẹ tối đa nhưng vẫn trang bị khá đầy đủ các cổng kết nối hiện đại bậc nhất hiện nay, bao gồm: Cổng kết nối gồm 2 x USB-C Thunderbolt 4 (hỗ trợ USB 4), 2 x USB-A 3.2 gen 2, 1xHDMI, 1x jack3.5mm, 1xmicroSD, khoá laptop.
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất LG
Part Number 17Z90Q-G.AH76A5
Màu sắc Grey
Bảo hành 12 tháng
CPU Intel Core i7-1260P (Up to 4.70 GHz, 18M)
RAM 16GB LPDDR5 5200MHz
VGA Intel Iris Xe Graphics
Màn hình 17inch WQXGA
Cổng giao tiếp
1 x HP-Out (4-Pole Headset, US Type),
1 x HDMI,
2 x USB 3.2 Gen 2×1
2 x USB 4 Gen 3×2 Type C (Power Delivery, DisplayPort, Thunderbolt™ 4),
Kết nối  Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2)
Pin 80WHr
Camera Full HD Webcam with IR Sensor
Kích thước  378,8 x 258,8 x 17,7mm