Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AX74A5
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • CPU: Intel Core i7-1260P 1.5GHz up to 4.7GHz 18MB
  • RAM: 16GB (8GBx2) LPDDR5 5200MHz (Onboard)
  • Ổ cứng: 512GB SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
  • Card đồ họa: Intel Iris Xe Graphics
  • Màn hình: 17" WQXGA (2560 x 1600) 350 nits
Xem thêm
Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AX74A5 (Core i7-1260P/ 16GB/ 512GB/ Iris Xe Graphics/ 17 inch WQXGA/ Windows 11 Home Plus/ White
Bình luận: 0
Lượt xem: 1987
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Tiết kiệm 4.000.000đ
+ Giảm 10% khi mua thêm RAM, HDD laptop
+ Giảm 5% khi mua kèm Gear, Đế tản nhiệt Laptop
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AX74A5 (Core i7-1260P/ 16GB/ 512GB/ Iris Xe Graphics/ 17 inch WQXGA/ Windows 11 Home Plus/ White
Thiết kế cao cấp, thanh lịch
Diện tích Touchpad được mở rộng 11% so với phiên bản trước tạo cảm giác thoải mái di chuột cho người dùng. Bên cạnh đó, việc mở rộng này giúp ngay khi nhìn vào thấy chiếc laptop này có độ rộng hơn và thiết kế trở lên sang trọng hơn. Bàn phím full size với đèn led tạo điều kiện làm việc trong điều kiện thiếu sáng. Kích thước phím lớn, hành trình phím thay đổi từ 1,5mm lên 1,65mm, độ nảy tốt hơn tạo cảm giác thoải mái khi gõ phím.
Bảo mật an toàn
Màn hình tuyệt đẹp, độ chuẩn màu lý tưởng
Màn hình 17 inch kết hợp viền máy tính siêu mỏng cho không gian hiển thị hình ảnh cực rộng rãi, hiển thị được nhiều thông tin hơn.
Cấu hình khỏe cho trải nghiệm cực đã
Laptop LG Gram 2022 17Z90Q-G.AX74A5 sẽ không khiến bạn thất vọng khi sở hữu cấu hình cực khỏe: sử dụng CPU Intel® Core™ i7-1260P và có sự thay đổi kiến trúc về số nhân và số luồng lần lượt là 12 và 16 cho hiệu suất xử lý mượt mà và thực hiện được nhiều tác vụ mà không bị lag. Với số nhân và luồng như vậy, tốc độ tối đa của CPU lên tới 4.70Hz.
Là một chiếc laptop doanh nghiệp nên với bộ nhớ Ram lên tới 16GB LPDDR5 có tốc độ Bus RAM là 5200MHz cùng ổ cứng SSD tốc độ cao M.2(2280) sẽ cho máy khả năng xử lý đa nhiệm mượt mà nhiều ứng dụng công việc và giải trí cùng lúc, tốc độ truy xuất cực nhanh, mở nhiều tabs trên máy nhưng cũng không có hiện tượng giật lag. Đây là đặc điểm quan trọng đánh dấu sự vượt trội của chiếc LG Gram phiên bản 2022 này khi mang đến cho người dùng nhiều trải nghiệm tuyệt vời với những cải tiến đỉnh cao như vậy.
Thời lượng pin dài lâu
Củ sạc chuẩn type C theo máy có công suất 65W hỗ trợ sạc đầy pin cực nhanh và an toàn.
Kết nối đa dạng
Bên phải thân máy được bố trí 2 cổng USB 4 Gen 3.2, 01 khe thẻ microSD, 01 khe khóa kensington.
Bên trái máy có 01 jack tai nghe 3.5mm, 01 cổng HDMI, 02 cổng USB type C hỗ trợ Thunderbolt™ 4 vừa sạc vừa truyền dữ liệu tốc độ cao.
Thông số kỹ thuật
Ổ cứng 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
Màn hình 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Cổng giao tiếp 2x Thunderbolt™ 4 supports display / power delivery
2x USB 3.2 Gen2
1x HDMI
1x 3.5mm Combo Audio Jack
Led-Keyboard
Audio HD Audio with DTS:X Ultra
Đọc thẻ nhớ UFS, Micro SD
Chuẩn LAN 10/100 with RJ45 Gender
Chuẩn WIFI Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2)
Bluetooth v5.1
Webcam Webcam IR FHD IR with Dual Mic
Hệ điều hành Windows 11 Home
Pin 80WHr
Trọng lượng 1.350 g
Màu sắc Snow White
Kích thước 378,8 x 258,8 x 17.7 mm