Laptop LG Gram 2022 17ZD90Q-G.AX52A5 | Nguyễn Công PC
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • CPU: Intel Core i5-1240P 1.7GHz up to 4.4GHz 12MB
  • RAM: 16GB (8GBx2) LPDDR5 5200MHz (Onboard)
  • Ổ cứng: 256GB SSD
  • Card đồ họa: Intel Iris Xe Graphics
  • Màn hình: 17 inch WQXGA (2560 x 1600)
Xem thêm
Laptop LG Gram 2022 17ZD90Q-G.AX52A5 (i5-1240P/ 16GB/ 256GB/ Intel Iris Xe Graphics/ 17' WQXGA/ DOS)
Bình luận: 0
Lượt xem: 2602
Bảo hành: 12 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Tiết kiệm 1.000.000đ
+ Giảm 10% khi mua thêm RAM, HDD laptop
+ Giảm 5% khi mua kèm Gear, Đế tản nhiệt Laptop
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Laptop LG Gram 2022 17ZD90Q-G.AX52A5
Tỷ lệ màn hình 16:10
Tô màu cuộc sống của bạn
Đưa nội dung của bạn vào cuộc sống với gam màu rộng giúp bạn thấy màu sắc rực rỡ.
Bộ xử lý Intel Core Thế hệ 12
WQXGA Độ phân giải cao
Khai thông tầm nhìn của bạn
Độ phân giải WQXGA mang đến sự rõ ràng phi thường ở góc rộng hơn giúp thể hiện trực quan chi tiết.
Tấm nền chống lóa mắt
Ít phản chiếu hơn, ít ảnh hưởng hơn
Mỏng, Gọn và Nhẹ
Sự thoải mái của hội nghị truyền hình
Hệ thống âm thanh DTS: X Ultra
Hối hả theo nhịp đập của bạn
Loa 1,5W mang lại hiệu ứng âm thanh phong phú, chân thực và mạnh mẽ. DTS:X Ultra mang đến kết xuất âm thanh 3D ngập tràn có hoặc không có tai nghe.
Cổng kết nối đa dạng
Laptop LG Gram 2022 17ZD90Q-G.AX51A5 tuy có thiết kế mỏng nhẹ tối đa nhưng vẫn trang bị khá đầy đủ các cổng kết nối hiện đại bậc nhất hiện nay, bao gồm: Cổng kết nối gồm 2 x USB-C Thunderbolt 4 (hỗ trợ USB 4), 2 x USB-A 3.2 gen 2, 1xHDMI, 1x jack3.5mm, 1xmicroSD, khoá laptop.
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất LG
Model  17ZD90Q-G.AX52A5
Ổ cứng 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD (2 slot, còn trống 1 khe M.2)
Màn hình 17" WQXGA (2560 x 1600), 16:10, IPS, DCI-P3 99%, LGD, 350 nits, Anti-Glare
Cổng giao tiếp 2x Thunderbolt™ 4 supports display / power delivery
2x USB 3.2 Gen2
1x HDMI
1x 3.5mm Combo Audio Jack
Led-Keyboard
Audio HD Audio with DTS:X Ultra
Đọc thẻ nhớ UFS, Micro SD
Chuẩn LAN 10/100 with RJ45 Gender
Chuẩn WIFI Intel Wi-Fi 6E AX211 (2x2)
Bluetooth v5.1
Webcam Webcam IR FHD IR with Dual Mic
Hệ điều hành FreeDos
Pin 80WHr
Trọng lượng 1.350 g
Màu sắc Obsidian Black
Kích thước 378,8 x 258,8 x 17.7 mm