Màn Hình ASUS ROG Swift PG27AQWP-W WOLED QHD 540Hz
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Kiểu dáng màn hình: Phẳng
  • Tỉ lệ khung hình: 16:9
  • Kích thước mặc định: 26.5 inch
  • Công nghệ tấm nền: OLED
  • Phân giải điểm ảnh: QHD - 2K - 2560x1440
  • Độ sáng hiển thị: 450 Nits cd/m2 (tối đa) - 1,000 Nits cd/m2 (HDR, Peak)
Xem thêm
Màn hình ASUS ROG Swift PG27AQWP-W 27 inch WOLED QHD 540Hz (OC 720Hz, Gaming Monitor)
Mã SP: MH0000452
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 299
Bảo hành: 36 tháng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Thông số kỹ thuật
Kích thước màn hình 26.5 inch
Tỷ lệ khung hình 16:9
Loại tấm nền WOLED
Độ phân giải 2560 x 1440 (QHD)
Diện tích hiển thị 586.75 x 330.05 mm
Bề mặt màn hình Glossy (TrueBlack Glossy)
Mật độ điểm ảnh 0.229 mm
Không gian màu DCI-P3 99.5%
Không gian màu sRGB 135%
Độ sáng HDR (Peak) 1500 cd/m²
Tỷ lệ tương phản 1,500,000:1
Góc nhìn 178° / 178°
Thời gian phản hồi 0.02 ms (GTG)
Độ chính xác màu △E < 2
Số màu hiển thị 1.07 tỷ màu (10-bit)
Flicker-Free
HDR HDR10
Tần số quét tối đa 540 Hz
Dual Mode Có (Frame Rate Boost)
Công nghệ VRR FreeSync Premium Pro & G-SYNC Compatible
Extreme Low Motion Blur
GameFast Input
GamePlus / GameVisual
Shadow Boost
ASUS OLED Care
AI Assistant AI Visual, AI Crosshair, AI Sniper, Dynamic Crosshair, Dynamic Shadow Boost
Phần mềm DisplayWidget Center
Cổng DisplayPort 1 x DisplayPort 2.1
Cổng HDMI 2 x HDMI 2.1 (FRL)
USB Hub 3 x USB 3.2 Gen 1 Type-A
Jack tai nghe
Loa Không
Tần số tín hiệu DP/HDMI: 30KHz–850KHz (H) / 48–540Hz (V)
Công suất tiêu thụ <55W
Chế độ tiết kiệm điện <0.5W
Tắt nguồn <0.3W
Điện áp 100-240V, 50/60Hz
Treo tường VESA 100 x 100 mm
Điều chỉnh độ cao 0 ~ 110 mm
Xoay ngang +30° ~ −30°
Nghiêng +20° ~ −5°
Xoay dọc +90° ~ −90°
Tripod 1/4"
Aura Sync RGB
Khóa Kensington
Kích thước có chân 60.56 x 54.78 x 27.35 cm
Kích thước không chân 60.56 x 36.94 x 6.31 cm
Kích thước thùng 89.6 x 49 x 18.8 cm
Trọng lượng có chân 7.04 kg
Trọng lượng không chân 4.54 kg
Trọng lượng đóng gói 11.6 kg
Chứng nhận TÜV Flicker-Free, TÜV Low Blue Light, VESA AdaptiveSync 540Hz, VESA DisplayHDR 500 True Black