Màn hình cong Samsung C24RG50FQE 24'' 144Hz Freesync
Danh mục sản phẩm
Mã SP: 0
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 4248
Bảo hành: 24 Tháng
4.690.000₫
Tiết kiệm đ
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn hình cong Samsung C24RG50FQE 24" 144Hz Freesync
Màn hình cong Samsung C24RG50FQE 24" 144Hz Freesync dẫn đầu thế hệ màn hình cong. Các giải pháp màn hình cong từ Samsung luôn được ưa chuộng và dẫn đầu thị trường màn hình nhờ vào những đột phá công nghệ tiên tiến, giải pháp toàn diện và hữu ích cho người dùng...
Samsung C24RG50FQE
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm Monitor - Màn hình
Hãng sản xuất Samsung
Model C24RG50FQE
Kích thước màn hình 23.5 inch
Độ phân giải 1920x1080
Tỷ lệ khung hình 16:9
Độ cong 1800R
Tần số quét 144Hz
Tấm nền màn hình VA
Độ tương phản 3,000:1(Typ)
Độ sáng 250 cd/m2
Màu sắc hiển thị 16.7M
Góc nhìn 178 ° dọc / 178 ° ngang
Thời gian đáp ứng 4 ms
Cổng kết nối Display Port Version 1.2
HDMI Version 1.4
Loa Tai nghe
Điện năng tiêu thụ 35W
Kích thước Có chân đế (RxCxD) 547.8 x 430.5 x 242.6 mm
Không có chân đế (RxCxD) 547.8 x 326.3 x 90.7 mm
Thùng máy (RxCxD) 612.0 x 172.0 x 391.0 mm