E-DRA EGM24F120S: Màn Hình Gaming 120Hz IPS Giá Rẻ Đáng Mua Nhất
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 23.8 inch
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080)
  • Tần số quét: 120Hz
  • Thời gian phản hồi: 1ms (MPRT)
Xem thêm
Màn Hình EDRA EGM24F120S (23.8 inch - IPS - FHD - 120Hz - 1ms)
Mã SP: MH0000456
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 3
Bảo hành: 24 Tháng
Tình trạng: Còn hàng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Thông số kỹ thuật
Màu sắc Đen
Loại màn hình Màn hình phẳng
Tỉ lệ màn hình 16:9
Kích thước 23.8 inch
Tấm nền IPS
Tần số quét 120Hz
Thời gian phản hồi 1ms (MPRT)
Độ sáng 250 cd/m²
Chuẩn VESA 75 x 75 mm