Màn hình Galax Prisma MGVIIA27NB7C ✅ Màu sắc sống động, sắc nét
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Kích thước màn hình: 27 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: FHD 1920 X 1080
  • Tần số quét: 75 Hz
  • Thời gian phản hồi: 8ms
Xem thêm
Màn hình Galax Prisma MGVIIA27NB7C (PR-02) (27 inch/ FHD/ VA/ 75Hz/ USB-C)
Mã SP: MH0000121
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 4711
Bảo hành: 24 Tháng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn hình Galax Prisma MGVIIA27NB7C (PR-02) (27 inch/ FHD/ VA/ 75Hz/ USB-C)
Thiết kế
Màn hình Galax Prisma MGVIIA27NB7C (PR-02) (27 inch/ FHD/ VA/ 75Hz/ USB-C) được thiết kế theo kiểu dáng màn hình LCD mỏng với tấm màn VA hỗ trợ góc nhìn rộng 178° có kích thước 27 inch và độ phân giải Full HD (1920x1080), hỗ trợ 16.7 triệu màu mang đến cho người dùng hình ảnh sắc nét, chi tiết với màu sắc chân thực, sống động.
Độ sáng, màu sắc hiển thị
Cổng kết nối
Tham khảo thêm những mẫu màn hình hấp dẫn:
Màn hình Galax Vivance-01 Giảm giá SỐC - 1 Đổi 1 hấp dẫn
Card Màn Hình GALAX PG190 Black GeForce RTX 3060
Card Màn Hình GALAX Black GF RTX 3070 Ti (1-Click OC)
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
GALAX
Model
Prisma MGVIIA27NB7C (PR-02)
Bảo hành
24 Tháng
Kích thước màn hình
27 inch
Giá gắn VESA
100*100mm
Tấm nền màn hình
VA
Độ phân giải
Full HD (1920x1080)
Thời gian phản hồi
8ms
Phân loại
Phẳng, Gaming
Độ tương phản
Số màu hiển thị
16.7 million
Góc nhìn
178° (Ngang), 178° (Dọc)
Độ sáng
250 cd/m²
Cổng kết nối
HDMI x 1.4, DisplayPort x 1, USB-C x 1
Tính năng video
Chế độ HDR: Đúng
Tương thích với G-SYNC®:  Đúng
Chế độ ánh sáng xanh thấp: Đúng
Công nghệ không nhấp nháy: Đúng
Phụ kiện kèm theo Cáp HDmi
cáp USBC
Dây cáp điện
Hướng dẫn sử dụng
Loa tích hợp
Tần số quét
75Hz
Màu sắc
Đen
Khối lượng
Trọng lượng tịnh có chân đế: 4,65kg
Trọng lượng tịnh không có chân đế: 4kg
Trọng lượng thô: 6,15kg
Kích thước
Kích thước - có chân đế (WxHxD): 614,7x471,3x179,3mm
Kích thước không có chân đế (WxHxD): 614,7 x 363,2 x 48,1mm