Màn hình Gaming ASUS TUF Gaming VG27AQ3A (27.0 inch| QHD| IPS| 180Hz| 1ms| FreeSync)
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Loại màn hình: Màn hình phẳng
  • Kích thước: 27 inch 16:9
  • Góc nhìn: 178°/ 178°
  • Độ phân giải: QHD (2560x1440) IPS
  • Tần số quét: MAX 180Hz
Xem thêm
Mã SP: MH0000182
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 9944
Bảo hành: 36 Tháng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn hình Gaming ASUS TUF Gaming VG27AQ3A (27.0 inch| QHD| IPS| 180Hz| 1ms| FreeSync)
Tính năng đặc trưng
Công nghệ ELMB độc quyền
Công nghệ ASUS Variable Overdrive
ASUS Shadow Boost
Phản hồi siêu tốc
ASUS TUF Gaming VG27AQ3A được trang bị tốc độ làm mới màn hình 180Hz giúp loại bỏ độ trễ và hiện tượng bóng mờ khó chịu để bạn chiếm ưu thế trong những tựa Game FPS, đua xe,..hay những tựa game đối kháng thời gian thực khác. Tần số quét màn hình siêu cao cho phép
Công nghệ đồng bộ hóa
Hình ảnh rực rỡ
Công nghệ ASUS GameVisual
Phím nóng GamePlus
Công nghệ bảo vệ mắt
Kết nối đa dạng
Thiết kế công thái học thông minh
Thông số kỹ thuật
Sản Phẩm
Monitor - Màn hình
Hãng sản xuất Asus
Model VG27AQ3A
Kích thướng màn hình 27 inch
Độ phân giải 2K (2560x1440)
Tỉ lệ 16:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
  250cd/㎡
Màu sắc hiển thị 16.7 triệu màu
Độ tương phản 1000:1
Tần số quét 180Hz
Cổng kết nối DisplayPort 1.4 x 1
HDMI(v2.0) x 2
Earphone Jack : Yes
Thời gian đáp ứng 1ms(GTG)
Góc nhìn 178°/ 178°
Điện năng tiêu thụ Power Consumption : <35W*
Power Saving Mode : <0.5W
Power Off Mode : <0.3W
Voltage : 100-240V, 50/60Hz
Kích thước
Phys. Dimension with Stand (W x H x D) : 615 x 455 x 214 mm
Phys. Dimension without Stand (W x H x D) : 615 x 367 x 54 mm
Box Dimension (W x H x D) : 686 x 475 x 160 mm