Màn Hình Gaming ASUS TUF VG27AQ5A - Nguyễn Công PC
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Kiểu dáng màn hình: Phẳng
  • Tỉ lệ khung hình: 16:9
  • Kích thước mặc định: 27 inch
  • Công nghệ tấm nền: Fast IPS
  • Phân giải điểm ảnh: 2K - 2560x1440
  • Độ sáng hiển thị: 300cd/㎡
  • Tần số quét màn: 210Hz
Xem thêm
Màn Hình Gaming ASUS TUF VG27AQ5A (27 inch, 2K, IPS, 210Hz, 1ms, Tích Hợp Loa)
Mã SP: MH0000375
Đánh giá: 1
Bình luận: 1
Lượt xem: 10265
Bảo hành: 36 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn Hình Gaming ASUS TUF VG27AQ5A (27 inch, 2K, IPS, 210Hz, 1ms, Tích Hợp Loa)
ASUS TUF Gaming VG27AQ5A: Đắm Chìm Trong Từng Khoảnh Khắc Chiến Thắng
Màn hình 27 inch chuẩn 2K mang đến hình ảnh sắc nét và chi tiết.
Hiệu Năng Vượt Trội Cho Trải Nghiệm Mượt Mà
Màn hình này được trang bị tấm nền Fast IPS 27 inch cùng độ phân giải 2K (2560 x 1440), mang đến chất lượng hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết. Với tốc độ làm mới siêu tốc 210Hz, mọi chuyển động trên màn hình đều diễn ra cực kỳ mượt mà, loại bỏ hiện tượng giật hình và xé hình, giúp bạn phản ứng nhanh hơn trong các tựa game có nhịp độ cao.
Tấm nền IPS cho màu sắc sống động và góc nhìn rộng.
Hình Ảnh Sống Động, Chân Thực
Tần số quét 210Hz giúp chuyển động mượt mà trong mọi tựa game
Thiết Kế Đậm Chất Gaming
Công nghệ đồng bộ hình ảnh cho trải nghiệm chơi game ổn định.
Xem tất cả
Bình luận và đánh giá
5/5
1 đánh giá và nhận xét
5
1 đánh giá
Thông số kỹ thuật
Thông sốChi tiết
Kích thước 27 inch
Độ sáng (Typ.) 300 cd/m²
Thời gian phản hồi 0.3 ms
Kiểu màn hình Phẳng
Khử nhấp nháy
Tần số quét 200Hz – 210Hz (OC)
Độ phân giải 2K (2560 x 1440)
Tấm nền Fast IPS
Không gian màu 130% sRGB; 95% DCI-P3; HDR10
Loa Có (2W x 2)
Cổng kết nối 2 x HDMI 2.0; 1 x DisplayPort 1.4
Tương thích VESA 100 x 100 mm