Màn hình LC Power LC-M29-UW-UXGA-75 ✅ 29 inch| UW-UXGA| IPS
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Loại màn hình: màn hình Phẳng
  • Tỉ lệ: 21.9
  • Kích thước: 29 inch
  • Tấm nền: IPS
  • Độ phân giải: UW-UXGA (2560 x 1080)
  • Tốc độ làm mới: 75Hz
Xem thêm
Mã SP:
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 4045
Bảo hành: 36 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn hình LC-Power LC-M29-UW-UXGA-75 29 inch UW-UXGA IPS
Thiết kế màn hình LC-Power LC-M29-UW-UXGA-75
Màn hình máy tính LC-Power LC-M29-UW-UXGA-75 sở hữu kích thước 29 inch với độ phân giải 2560×1080. Nó mang lại cảm giác trải nghiệm đã mắt cùng với chất lượng hình ảnh cực kỳ sắc nét từng chi tiết. Tỷ lệ khung hình 21:9 giúp bạn xem phim ở định dạng mở rộng và đắm chìm trong trò chơi đỉnh cao. Ngoài ra, nó còn cung cấp nhiều không gian làm việc hơn cho bạn.
Màn hình còn hỗ trợ ngầm Vesa 100x100mm tương thích với đa số những chiếc giá treo màn hình hiện nay. Nó cực kỳ phù hợp với những anh em đam mê setup góc làm việc công thái học và chiếc màn hình treo độc đáo.
Các tính năng của màn hình máy tính LC-Power LC-M29-UW-UXGA-75
Tính năng xoay vòng
Đồng bộ hóa thích ứng
Ánh sáng xanh dương thấp
PIP / PBP
Adaptive-Sync
Các tính năng khác của màn hình bao gồm chân đế có thể điều chỉnh độ cao cũng như cổng USB-C (Video / Dữ liệu / PD 65 W).
Thông số kỹ thuật
Kích thước màn hình 29 inch/ 73,66 cm
Nghị quyết UW-UXGA / 2560 x 1080 pixel
Tốc độ làm tươi màn hình 75 Hz (với chế độ PiP / PbP kích hoạt 60 Hz)
Loại bảng điều khiển IPS
Bề mặt màn hình không chói
Tỷ lệ khung hình 21:9
độ sáng 320 (± 30) cd / m²
Độ tương phản 1000:1
Màu sắc hiển thị 16,7 triệu
Không gian màu 99 % sRGB
90 % AdobeRGB
85 % NTSC
93 % DCI-P3
Góc nhìn H: 178 ° / V: 178 °
Cao độ pixel 0,2682 (H) x 0,2682 (V) mm
Thời gian đáp ứng 7 mili giây
Giao diện 1x DP 1.2
1x HDMI 2.0 / 1x HDMI 1.4
1x USB-C (Video / Dữ liệu / PD 65 W)
Âm thanh 1x Ngõ ra âm thanh (giắc cắm 3,5 mm)
Màu sắc Mặt sau: màu đen Mặt
đế: màu đen
Kích thước (không có chân đế) 689 x 316 x 50 mm
Kích thước (có chân đế) 689 x 534 x 219 mm
Kích thước (bán lẻ) 816 x 452 x 207 mm
Độ nghiêng cơ sở -5°~15°
Gắn VESA 100 x 100 mm
Trọng lượng (sản phẩm / tổng thể) 5,69 / 8,33 kg
Sự tiêu thụ 29 kWh / 1000 giờ
35 kWh / 1000 giờ (HDR)
Đứng gần ≤ 0,5W