Màn hình LG 24MK430H-B 24inch Full HD IPS LED
Danh mục sản phẩm
Mã SP: 0
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 1520
Bảo hành: 24 THÁNG
3.540.000₫
Tiết kiệm đ
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm Monitor - Màn hình
Hãng sản xuất LG
Model 24MK430H-B
Kích thước màn hình 24 inch
Độ phân giải 1920 x 1080@75 Hz
Tấm nền màn hình IPS (In-Plane Switching Technology)
Độ tương phản 1000:1 (typical)/8000000:1 (dynamic)
Độ sáng 250 cd/m²
Màu sắc hiển thị 16.7 triệu màu
Góc nhìn 178 ° dọc / 178 ° ngang
Phủ màn hình 3H chống lóa
Cổng kết nối
  • HDMI
  • D-Sub
  • Audio line-out
Loa N/A
Thời gian đáp ứng 5 ms
Điện năng tiêu thụ 26W
Kích thước
Có chân đế (RxCxS) 21,9" x 16,6" x 7,2"
Không có chân đế (RxCxS) 21,9" x 13,2" x 1,5"