Màn hình LG 27MP68VQ 27'' LED IPS
Danh mục sản phẩm
Mã SP: 0
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 5257
Bảo hành: 24 Tháng
4.990.000₫
Tiết kiệm đ
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm Monitor - Màn hình
Hãng sản xuất LG
Model
27MP68VQ
Kích thước màn hình 27 inch
Độ phân giải 1920 x 1080@75 Hz
Tấm nền màn hình AH - IPS
Độ tương phản 1000:1
Độ sáng 250 cd/m²
Màu sắc hiển thị 16.7 triệu màu
Góc nhìn 178 ° dọc / 178 ° ngang
Phủ màn hình 3H chống lóa
Cổng kết nối
  • HDMI
  • D-Sub
  • DVI
Loa N/A
Thời gian đáp ứng 5 ms
Điện năng tiêu thụ 31W
Kích thước
Có chân đế (RxCxS) 613.8mm x 204.6mm x 457.4mm
Không có chân đế (RxCxS) 613.8mm x 92.0mm x 363.0mm