Màn Hình LG 27UP600-W ✅ 27inch| 4K| IPS| 60Hz| FreeSync
Danh mục sản phẩm
Màn Hình LG 27UP600-W (27inch/4K/IPS/60Hz/FreeSync/HDR400)
Mã SP: SP39000149
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 15259
Bảo hành: 24 Tháng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn Hình LG 27UP600-W (27inch/4K/IPS/60Hz/FreeSync/HDR400)
Màn Hình LG 27UP600-W Info
VESA DisplayHDR 400 rõ ràng và tươi sáng
VESA DisplayHDR 400
Xem hiệu ứng HDR trên nội dung SDR
HDR trên nội dung SDR
IPS với DCI-P3 95% (Thông thường) Màu sắc chân thực và góc nhìn rộng
IPS với DCI-P3 95% (Thông thường)
Trải nghiệm chơi game chân thực 4K và HDR
AMD FreeSync™ - Chuyển động nhanh và mượt mà
Dynamic Action Sync - Đồng bộ hành động kép
Black Stabilizer - Cân bằng tối
Thưởng thức nội dung 4K HDR Sống động và chân thực
nội dung 4K HDR Sống động
Điều khiển Giao diện người dùng dễ dàng hơn
Điều khiển Giao diện người dùng dễ dàng
Thông số kỹ thuật
Loại sản phẩm Màn Hình Máy Tính
Model LG 27UP600-W
Màn hình Kích thước (Inch): 27 Inch
Kích thước (cm): 68.4 cm
Độ phân giải: 3840 x 2160
Kiểu tấm nền: IPS
Tỷ lệ màn hình: 16:9
Kích thước điểm ảnh: 0.1554 x 0.1554
Độ sáng (Tối thiểu): 320 cd/m²
Độ sáng (Điển hình): 400 cd/m²
Gam màu (Điển hình): DCI-P3 95% (CIE1976)
Độ sâu màu (Số màu): 1.07B
Tỷ lệ tương phản (Tối thiểu): 1000:1
Tỷ lệ tương phản (Điển hình): 1200:1
Thời gian phản hồi: 5ms (GtG at Faster)
Góc xem (CR≥10): 178º(R/L), 178º(U/D)
Xử lý bề mặt: Chống lóa
Tính năng HDR 10
VESA DisplayHDR™: DisplayHDR™ 400
Hiệu ứng HDR
Gam màu rộng
Màu hiệu chỉnh
Chống nháy
Chế độ đọc sách
Màu sắc yếu
Super Resolution+
AMD FreeSync™
Cân bằng tối
Đồng bộ hành động kép
Tiết kiệm năng lượng thông minh
Ứng dụng SW Bộ điều khiển kép
Điều khiển trên màn hình (Trình quản lý màn hình LG)
Kết nối HDMI™: Có (2ea)
HDMI (Độ phân giải Tối đa tại Hz): 3840 x 2160 at 60Hz
DisplayPort: Có (1ea)
Phiên bản DP: 1.4
DP (Độ phân giải Tối đa tại Hz): 3840 x 2160 at 60Hz
Tai nghe ra: Có
Nguồn Loại: External Power (Adapter)
Ngõ vào AC: 100-240Vac, 50/60Hz
Mức tiêu thụ điện (Điển hình): 40W
Mức tiêu thụ điện (Tối đa): 44W
Công suất tiêu thụ (Energy Star): 24W
Mức tiêu thụ điện (Chế độ ngủ): "Less than 0.5W (HDMI/DP input condition)
Mức tiêu thụ điện (DC tắt): Less than 0.3W
Khả năng điều chỉnh Điều chỉnh vị trí màn hình: Nghiêng
Có thể treo tường: 100 x 100 mm
Kích thước Kích thước tính cả chân đế (Rộng x Cao x Dày): 613.5 x 454.8 x 211.5 mm
Kích thước không tính chân đế (Rộng x Cao x Dày): 613.5 x 363.5 x 45.4 mm
Kích thước khi vận chuyển (Rộng x Cao x Dày): 712 x 436 x 154 mm