Màn Hình LG 29WP60G-B ✅ 29inch| 2K| IPS| 75Hz| 1ms ✅ Sắc nét
Danh mục sản phẩm
Màn Hình LG 29WP60G-B (29 inch, 2560 x 1080, IPS, 75Hz, 1ms)
Mã SP: SP3081022
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 8434
Bảo hành: 24 Tháng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn Hình LG 29WP60G-B (29 inch, 2560 x 1080, IPS, 75Hz, 1ms)
Màn Hình LG 29WP60G-B
1ms Motion Blur Reduction
1ms MBR
Tùy chỉnh cho mọi trò chơi
Rõ ràng hơn, mượt mà hơn và nhanh hơnLG 29WP60G-B
 Dynamic Action Sync® - Phản ứng nhanh hơn đối thủ của bạn
 Kết nối dễ dàng
LG 29WP60G-B có cổng USB Type-C
Giảm màu xanh, giúp mắt dễ chịu hơn
Chăm sóc mắt
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu LG
Tên sản phẩm 29WP60G-B
Màu vỏ Đen
MÀN HÌNH
Kích thước màn hình 29 inch
Xử lý bề mặt Không chói
Độ phân giải 2560 x 1080
Tần số quét 75 Hz
Góc nhìn 178 ° / 178 ° (CR ≧ 10)
Độ sáng 400cd / ㎡
Tỉ lệ tương phản 1.000: 1
Tỉ lệ màn hình 21:09
Thời gian phản ứng 1ms
Tấm nền IPS
Công nghệ khác Freesync
KẾT NỐI
D-Sub 0
HDMI 1
DisplayPort 1
USB 1
KÍCH THƯỚC, TRỌNG LƯỢNG
Kích thước tính cả chân đế (Rộng x Cao x Dày) 688,5 x 475,2 x 224,8 mm
Kích thước khi vận chuyển (Rộng x Cao x Dày) 822 x 413 x 159 mm
Kích thước không tính chân đế (Rộng x Cao x Dày) 688,5 x 313,4 x 76,9 mm