Màn Hình LG 32EP950-B ✅32inch| 4K| OLED| 10bit| 1ms| HDR
Danh mục sản phẩm
Màn Hình LG 32EP950-B (31.5inch/4K/OLED/10bit/1ms/HDR/USB-C)
Mã SP: 0
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 2699
Bảo hành: 24 Tháng
72.890.000₫
Tiết kiệm đ
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn Hình LG 32EP950-B (31.5inch/4K/OLED/10bit/1ms/HDR/USB-C)
Pixel Dimming HDR
Tỷ lệ tương phản 1M:1
Tái tạo màu rộng và chính xác
DCI-P3 99% & Adobe RGB 99%
True 10-bit
Hỗ trợ các chế độ màu tiêu chuẩn
Hỗ trợ kết nối đa dạng
io
LG 32EP950-B OLED Pro tương thích với nhiều loại thiết bị khác nhau bằng cách cung cấp USB Type-C™ (PD 90W), hai DisplayPorts, một cổng HDMI và ba cổng USB.
Thông số kỹ thuật
Loại sản phẩm Màn Hình Máy Tính
Model LG 32EP950-B
Màn hình Kích thước (Inch): 31.5 Inch
Kích thước (cm): 80cm
Độ phân giải: 3840 x 2160
Loại bảng điều khiển: OLED
Tỷ lệ khung hình: 16:9
Pixel Pitch: 0,1818 x 0,1818 mm
Độ sáng (Tối thiểu): 250 cd / m²
Gam màu (Tối thiểu): AdobeRGB & DCI-P3 96% (CIE1976)
Gam màu (Kiểu chữ): AdobeRGB & DCI-P3 99% (CIE1976)
Độ sâu màu (Số màu): 1,07B
Tỷ lệ tương phản (Typ.): 1M:1
Thời gian đáp ứng: 1ms (GTG)
Góc nhìn (CR≥10): 178⁰ (R / L), 178⁰ (U / D)
Xử lý bề mặt: Chống chói
Tính năng HDR 10
VESA DisplayHDR™
DisplayHDR™ 400 TRUE BLACK
Gam màu rộng
Màu đã hiệu chỉnh
Hiệu chuẩn HW
Đồng bộ hóa hành động động
Khóa xác định người dùng
Ứng dụng SW True Color Pro
Bộ điều khiển kép
Điều khiển trên màn hình (Trình quản lý màn hình LG)
Kết nối HDMI
HDMI (Độ phân giải tối đa ở Hz): 3840 x 2160 @ 60Hz
DisplayPort: Có (2ea)
Phiên bản DP: 1.4
DP (Độ phân giải tối đa ở Hz): 3840 x 2160 @ 60Hz
USB-C (Độ phân giải tối đa ở Hz) 3840 x 2160 @ 60Hz
USB-C (Chế độ thay thế DP)
USB-C (Truyền dữ liệu)
USB-C (Cung cấp điện): 90W
Cổng USB Upstream: Có (1ea / ver3.0)
Cổng hạ lưu USB: Có (3ea / ver3.0)
Tai nghe ra
Nguồn Kiểu: Nguồn bên ngoài (Bộ chuyển đổi)
Đầu vào AC: 100-240Vac, 50 / 60Hz
Mức tiêu thụ nguồn (Loại): 84W
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 210W
Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Ngủ): Dưới 0,5W
Mức tiêu thụ nguồn (Tắt DC): Ít hơn 0,3W
Khả năng điều chỉnh Điều chỉnh vị trí hiển thị Nghiêng / Chiều cao / Xoay vòng
VESA: 100 x 100 mm
Kích thước Kích thước có chân đế (Rộng x Cao x Dày)
726,5 x 616,5 x 239,3 mm (Cao hơn)
726,5 x 506,5 x 239,3 mm (Giảm)
Kích thước không có chân đế (Rộng x Cao x Dày): 726,5 x 435,8 x 35,3 mm
Kích thước trong vận chuyển (W x H x D): 998 x 190,5 x 544,5 mm