Màn hình LG cong UltraWide 34'' 34UC89G-B
Danh mục sản phẩm
Mã SP: 0
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 2080
Bảo hành: 24 Tháng
22.950.000₫
Tiết kiệm đ
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất LG
Kích cỡ màn hình 34" Cong
Loại tấm nền AH- IPS
Độ sâu màu 8bits, 16.7M
Tỉ lệ màn hình 21:9
Độ phân giải 2560 x 1080
Tần số quét (G-sync 50~144Hz) 2560x1080@144Hz Overlock up to 165Hz
Độ sáng ((cd/m2) 250
Tỷ lệ tương phản 1000:1 (Mega)
Thời gian đáp ứng (ms) 5ms (1ms with MBR)
Góc nhìn 178/178
Cong 3800R
Cổng kết nối HDMI, DisplayPort, USB Hub, Headphone
Nguồn 100-240Vac, 50/60Hz
Kích thước 830.5 x 279.7 x 449.5 mm`