Màn hình Samsung LS32AM501NEXXV ✅ Điều khiển bằng giọng nói
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 32 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: Full HD (1920x1080)
  • Tốc độ làm mới: 60Hz
  • Thời gian đáp ứng: 8(GTG) ms
  • Nổi bật : hệ diều hành Tizen™ , có loa , có remote , vesa 100x100mm, điều lệnh bằng giọng nói
Xem thêm
Màn hình Samsung LS32AM501NEXXV (32inch /FHD/ VA/ 60Hz/ 8ms/ 250nits/ HDMI /Remote/ Trắng)
Mã SP: MH0000053
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 5041
Bảo hành: 24 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn hình Samsung LS32AM501NEXXV (32inch /FHD/ VA/ 60Hz/ 8ms/ 250nits/ HDMI /Remote/ Trắng)
Màn Hình Thông Minh Trong Dáng Hình Thời Thượng
Màn hình Samsung LS32AM501NEXXV
Thiết kế sắc mỏng hài hòa với mọi không gian
Cho bạn thêm không gian làm việc và tận hưởng. Màn hình mỏng nhẹ cùng chân đế kim loại dày chưa đến 3mm dễ dàng hòa hợp với mọi phong cách sắp đặt, tối đa hóa không gian để bạn sáng tạo. Thiết kế tràn viền 3 cạnh cùng gam màu trắng tinh tế trở thành điểm nhấn cho mọi căn phòng.
> HƠN 7 TRIỆU có ngay MÀN HÌNH 4K - Samsung phá giá thị trường
Màn hình Samsung thời thượng:
Màn hình Samsung LS22A330 (22 inch/ FHD/ IPS/ HDMI+VGA)
Màn hình Samsung LS27B800PXUXEN Hỗ trợ lên đến 1 tỷ màu
Màn hình Samsung CHG90 QLED Gaming 49 inch
Màn hình Samsung LS32AM501NEXXV 32inch
Giải Trí Bất Tận Với Các Nền Tảng Trực Tuyến
Trải Nghiệm Nội Dung Di Động Trên Màn Hình Lớn
> Đánh giá nhanh Samsung Smart Monitor M5 - ĐƠN GIẢN nhưng ĐẶC BIỆT !
Samsung LS32AM501NEXXV 32inch /FHD
Chiếc Màn Hình Đầu Tiên Trên Thế Giới Tích Hợp AirPlay 2
Làm Việc Và Học Tập Từ Khắp Mọi Nơi
Samsung LS32AM501NEXXV 32inch /FHD/ VA/ 60Hz
Tối Ưu Độ Sáng Hiển Thị Vượt Trội
Điều Lệnh Bằng Giọng Nói Dễ Dàng
Nhanh Chóng Kết Nối Và Thưởng Thức Dễ Dàng
Samsung LS32AM501NEXXV 32inch
Mở Rộng Tầm Nhìn Hiệu Quả - Chiến Game Không Góc Khuất
LS32AM501NEXXV 32inch
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất  Samsung
Model LS32AM501NEXXV
Kiểu màn hình Màn hình thông minh
Kích thước màn hình 32 inch VA