Màn hình Samsung LU28R550UQEXXV ✅ 28inch| 4K| IPS| 60hz| HDR
Danh mục sản phẩm
Màn hình Samsung LU28R550UQEXXV 28"/4K/IPS/60hz/HDR/FreeSync
Mã SP: SP002148
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 11510
Bảo hành: 24 Tháng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn hình Samsung LU28R550UQEXXV 28"/4K/IPS/60hz/HDR/FreeSync
Màn hình Samsung LU28R550UQEXXV 28"/4K/IPS/HDR/FreeSync có chất lượng hình ảnh UHD rõ nét sống động, Tấm nền IPS ưu việt tái hiện màu sắc chân thực, Màn hình viền mỏng đầy ấn tượng...
Samsung LU28R550UQEXXV
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm Monitor - Màn hình
Hãng sản xuất Samsung
Model LU28R550UQEXXV
Kích thước màn hình 28 inch
Độ phân giải 3840 x 2160
Tỷ lệ màn 16:9
Tần số quét 60Hz
Tấm nền màn hình IPS
Màu sắc hiển thị
1,07 tỷ màu
100% sRGB
95% DCI-P3
HDR10
Độ tương phản
1,000:1(Typ.)
Mega ∞ DCR
Độ sáng
350cd (Điển hình)/250cd (Tối thiểu)
Góc nhìn
178º (R/L), 178º (U/D)
Thời gian đáp ứng
4ms (GtG)
Tính năng chung
  • Samsung MagicBright Yes
  • Samsung MagicUpscale Yes
  • Eco Saving Plus Yes
  • Eye Saver Mode Yes
  • Flicker Free Yes
  • Hình-trong-Hình Yes
  • Picture-By-Picture Yes
  • Chế độ chơi Game Yes
  • Image Size Yes
  • Easy Setting Box Yes
  • Windows Certification Windows 10
  • Off Timer Plus Yes
Cổng kết nối
  • Display Port 1 EA
  • Display Port Version 1.2
  • HDMI 2 EA
  • HDMI Version 2
  • Tai nghe Yes
Thiết kế
  • Màu sắc DARK BLUE GRAY
  • Dạng chân đế SIMPLE
  • Độ nghiêng -2.0˚(±2.0˚) ~ 15.0˚(±2.0˚)
  • Treo tường 75.0 x 75.0
Nguồn điện
  • Nguồn cấp điện AC 100~240V
  • Mức tiêu thụ nguồn (DPMS) ≤0.5 W
  • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt) ≤0.3 W
  • Loại External Adaptor
Kích thước
  • Có chân đế (RxCxD) 638.8 x 479.3 x 250.5 mm
  • Không có chân đế (RxCxD) 638.8 x 374.0 x 64.0 mm
  • Thùng máy (RxCxD) 732.0 x 176.0 x 465.0 mm