Nguồn ANTEC CSK750DC EC 80 Plus Bronze - Nguyễn Công PC
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Chứng nhận 80 PLUS BRONZE
  • Thiết kế dây dạng dẹt gọn gàng
  • Kết nối dây liền dạng Non-modular
  • Quạt tản nhiệt 120mm hoạt động yên tĩnh
  • Công suất 750w
Xem thêm
Nguồn Máy Tính ANTEC CSK750DC EC 80 Plus Bronze
Mã SP: PSU0000225
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 572
Bảo hành: 60 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Thông số kỹ thuật
Model CSK750DC
Safe Model X5000A537XC-24
Type ATX 12V 2.52
Dimension  140(L)*150(W)*86(H)
Modular Non-Modular
Warranty 5 years
Input Voltage 100V-240V
Input Current 12A Max
Input Frequency Range 50Hz-60Hz
PFC Active PFC
Power Good Signal 100-500ms
Protection OCP, OVP, UVP, SCP, OPP, OTP, SIP, NLO
Output Capacity 750W
Operation Temperature 0~40°C
Regulatory cTUVus/TUV/CB/RCM/CE/FCC/BSMI/KC
/UKCA/ICES/BIS
Fan 120mm Silent Fan
Certifications 80 Plus Bronze
Connector 1 x 24(20+4)pin MB
1 x 16(12+4)pin PCIE 5.1 / 12V-2x6 / 300W
2 x 8(4+4)pin CPU
4 x 8(6+2)pin PCI-E
6 x SATA
3 x Molex
Unit Box Dimensions 255mm(L)*195mm(W)*100mm(H)
Shipping Box Dimensions 545mm(L)*425mm(W)*230mm(H)