Nguồn máy tính MSI MPG-A650GF - 650W - 80 PLUS GOLD - Full Modular
Danh mục sản phẩm
Mã SP: SP397581
Đánh giá: 0
Bình luận: 3
Lượt xem: 8430
Bảo hành:
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Nguồn máy tính MSI MPG-A650GF - 650W - 80 PLUS GOLD - Full Modular
Nguồn máy tính MSI MPG-A650GF - 650W - 80 PLUS GOLD - Full Modular có chất lượng tốt, hiệu suất lên đến 90% và hỗ trợ các card đồ họa mới nhất của Nvidia lẫn AMD. Cung cấp cho người dùng khả năng kết nối điện tuyệt vời khi có thể linh hoạt trong vấn đề sử dụng các đầu cấp điện cho các thành phần của hệ thống máy tính.
Hỗ trợ cho tất cả GPU
nguồn MPG A650GF có thể hỗ trợ các cách kết nối khác nhau
Được chứng nhận 80 plus gold
MSI MPG A650GF được chứng nhận 80 PLUS Gold
Tin cậy và hiệu quả
100% Japanese 105°C Capacitors
MSI MPG A650GF đi kèm với 100% tụ điện của Nhật Bản 105° C
Full Modular - Tổ chức dễ dàng hơn - Chỉ những gì bạn cần
MSI MPG-A650GF Full Modular
Kích thước chuẩn
Kích thước MSI MPG A650GF
Kích thước dài 160mm và rộng 150mm của bộ nguồn MSI MPG A650GF đảm bảo vừa vặn và thoải mái trong hầu hết các loại vỏ case PC, mang lại hiệu quả hơn cho việc quản lý cáp và luồng không khí đến phần còn lại của hệ thống.
Kết nối đồng hợp kim
Các đầu nối
Tham khảo thêm:
Đánh giá bộ nguồn MSI A650GF / A750GF - Chất lượng tốt, thiết kế thẩm mỹ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm Nguồn máy tính - PSU
Model MSI MPG A650GF
Yếu tố hình thức ATX
Công suất Watt 650W
Điện áp đầu vào 100 ~ 240 Vac
Đầu vào hiện tại Tối đa 115Vac / 10.0A Tối đa 230Vac / 5.0A.
Tần số đầu vào 47Hz ~ 63Hz
Hiệu quả Lên đến 90% (80 Plus Gold)
Kích thước quạt 140 mm
Kích thước nguồn 150mm x 160mm x 86mm
Loại PFC Active PFC
Sự bảo vệ OCP / OVP / OPP / OTP / SCP / UVP
Mã sản xuất MPG-A650GF
SPECIFICATION
AC Input 100V~240V