Nguồn Super Flower Leadex Platinum SF-2000F14HP 2000W (Màu Đen)
Danh mục sản phẩm
Mã SP: SP001404
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 14325
Bảo hành: 60 Tháng
Tình trạng: Còn hàng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Nguồn Super Flower Leadex Platinum SF-2000F14HP 2000W (Màu Đen)
Super Flower không muốn thay đổi bao bì bằng cách chi tiền cho một thiết kế mới, vì vậy họ đã sử dụng giống như với tất cả các sản phẩm của Leadex. Các thông tin thú vị nhất ở bên này là huy hiệu 80 Plus Platinum 230V EU và mô tả công suất ở góc dưới bên trái.
Super Flower đóng dấu logo của họ vào một bên. Cái còn lại giữ một nhãn dán với thông số kỹ thuật sức mạnh của đơn vị. Với PSU này có công suất 2 kW, bảng điều khiển mô-đun có rất nhiều ổ cắm. Đây là một con quái vật thực sự không chỉ vì 2 kW mà nó có thể cung cấp, mà còn bởi vì nó lớn. Dài 22,5 cm, bạn nên đảm bảo rằng vỏ case của bạn có thể chứa nó trước khi mua.
Model No. SF-2000F14HP
Wattage 2000W
80+ Efficiency 92% 94% 90% Efficiency At 20% 50% 100% Rated Load (230V EU Internal Platinum)
Intel Power Design Guide V2.92
AC Input | Frequency Single Voltage 230V | 50 / 60HZ
Fan Size 140mm Two-Ball Bearing Fan
Dimension 220mm(L) x 150mm(W) x 86mm(H)
Protection OVP、OCP、OPP、SCP、UVP、OTP、LVP
Safety TÜV / CB / CE / EAC / RoHS / KCC /CQC
Temperature Passed 50℃ Hot Testing
Cable Spec
20+4Pin Detachable Cables one cable(600mm)
(4+4Pin) CPU two cables(750mm)
PCI-E 6+2Pin four cables(750mm)
SLI ( PCI 6+2Pin+PCI 6Pin) five cables(750+150mm)
4SATA four cables(550+100mm)
3Molex two cables(550+100mm)
Molex to FDD Adapter two cables(100mm)
Thông số kỹ thuật
Nguồn Super Flower Leadex Platinum 2000W model: SF-2000F14HP
AC INPUT 200Vac~240Vac 15A 50Hz
DC OUTPUT +3.3V +5V +12V -12V +5VSB
2000W Max output Current 24A 24A 166.6A 0.5A 3.0A
Max combined Wattage 120W 1999.2W 6W 15W
2000W