  • Model: LTC10Z960GG8
  • Dung lượng: 960GB
  • Giao diện: ATA nối tiếp (SATA) 6 Gbit/s
  • Yếu tố hình thức: 2,5 inch, cao 7mm
  • Kích thước (Tối đa: LxWxH): 100,45 x 70,10 x 7,20 mm
  • Tốc độ đọc: 555 MB/s
  • Tốc độ ghi: 540 MB/s
  • MTTF: 1,5 triệu giờ
  • Tiêu thụ điện năng: 1,6 W (chuẩn)
Xem thêm
Ổ cứng SSD Exceria Sata 2.5" 960GB R555, W540 (LTC10Z960GG8)
Mã SP:
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 3367
Bảo hành: 36 Tháng
Tình trạng: Còn hàng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Ổ cứng SSD Exceria Sata 2.5" 960GB R555, W540 (LTC10Z960GG8)
Điểm đặc trưng Ổ cứng SSD Exceria Sata 2.5" 960GB R555, W540
  • BiCS FLASH™
  • Chống sốc
  • Hệ số dạng 2,5 inch, chiều cao 7mm
  • Phần mềm quản lý tiện ích SSD
Nâng cấp hiệu suất tức thì
Hiệu suất được thực hiện phải chăng
Được cải tiến khi đang di chuyển
Bộ nhớ Flash 3D tiên tiến
Phần mềm quản lý tiện ích SSD
Thông số kỹ thuật
Loại sản phẩm Ổ cứng SSD
Hãng sản xuất KIOXIA
Model LTC10Z960GG8
Chuẩn SSD ATA nối tiếp (SATA) 6 Gbit/s
Dung lượng 960GB
Loại bộ nhớ flash BiCS FLASH™ TLC
Cân nặng 45,7g
Tốc độ đọc tuần tự tối đa *1 555 MB/giây
Tốc độ ghi tuần tự tối đa *1 540 MB/giây
Tốc độ đọc ngẫu nhiên tối đa *2 960GB: 81.000 IOPS
Tốc độ ghi ngẫu nhiên tối đa *2 960GB: 88.000 IOPS
Độ bền: TBW (Tổng số byte được ghi) *3 960GB: 240TB
MTTF 1,5 triệu giờ
Nhiệt độ hoạt động (Tc) 0oC đến 65oC
Nhiệt độ bảo quản -40oC đến 85oC
Chứng nhận Tuân thủ RoHS *5
Chống sốc 14,7 km/s 2 {1.500 G} 0,5 ms Nửa sóng hình sin
Rung 196 m/s 2 {20 G} Đỉnh, 10~2.000 Hz, (20 phút / Trục) x 3 Trục
Cung cấp hiệu điện thế 5V ± 5%
Tiêu thụ điện năng (Hoạt động) 960GB: 1,7 W (chuẩn)
Tiêu thụ điện năng (Nhàn rỗi) 100 mW (điển hình)
Tiêu thụ điện năng (DevSleep) tối đa 10 mW