Ổ cứng KIMTIGO 240GB SATA S300 K240S3A25KTA300 | Nguyễn Công PC
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Mã hàng: SSDKT240
  • Bảo hành: 36 Tháng
  • Hãng sản xuất: Kimtigo
Xem thêm
Ổ cứng SSD KIMTIGO 240GB 2.5" SATA S300 K240S3A25KTA300
Mã SP: SP180544
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 6613
Bảo hành: 36 tháng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Ổ cứng SSD KIMTIGO 240GB 2.5" SATA S300 K240S3A25KTA300
Hiệu suất ổ cứng cao
Dung lượng KIMTIGO 240GB lớn
Cài đặt định dạng SSD
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu Kimtigo
Model
KTA-300
Màu sắc Đen
Kích cỡ
2,5 inch
Dung lượng 240GB
NAND 3D
Truyền dữ liệu (ATTO)
240Gb – lên đến 520MB/giây đọc và 500MB/giây ghi
Nhiệt độ hoạt động
0°C~70°C
Kích thước
100,0mm x 69,9mm x 7,0mm (2,5 inch)