Tản nhiệt khí NZXT T120 - Black (RC-TN120-B1)
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Vỏ ống dẫn nhiệt bằng nhôm kín đáo che giấu đường ống đồng
  • Cung cấp áp suất tĩnh cao, di chuyển nhiều không khí qua bộ tản nhiệt để làm mát tuyệt vời
  • Bao gồm giá giữ và phụ kiện gắn cho cả bo mạch chủ Intel và AMD
Xem thêm
Mã SP:
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 2106
Bảo hành: 24 tháng
Tình trạng: Còn hàng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Tản nhiệt khí NZXT T120 - Black (RC-TN120-B1)
  • Bao gồm 1 gam keo tản nhiệt hiệu suất cao của NZXT
  • Sẽ không chặn các khe cắm RAM hoặc GPU trong hầu hết các trường hợp
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
NZXT
Model
T120
Màu sắc
Đen
Kích thước
Height:120 mm
Width:66 mm
Depth:159 mm
Chất liệu
Material:Copper
Dimensions:40 x 35mm
Tản nhiệt
Material:Aluminum
Đường dẫn nhiệt
Quantity:4
Material:Copper
Fan
Model:F120P Static Pressure Fan
Quantity:1
Dimension:120 x 120 x 26mm
Speed:500-1,800 + 300 RPM
Air Flow:21.67 - 78.02 CFM
Air Pressure:0.75 - 2.7mm-H2O
Noise:17.9 - 30.6dBA
Bearing:Fluid Dynamic Bearing
Power Consumption:12V DC, 0.23A, 2.76W