Màn hình Samsung LC34G55TWWEXXV ✅ 34inch| WQHD| VA| 165Hz| 1ms
Danh mục sản phẩm
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 34 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: WQHD (3440 x 1440)
  • Tốc độ làm mới: 165Hz
  • Thời gian đáp ứng: 1 (MPRT)
  • nổi bật : Công nghệ HDR10 , AMD FreeSync Premium
Xem thêm
Màn hình Samsung LC34G55TWWEXXV (34inch/ WQHD/ VA/ 165Hz/ 1ms/ 250nits/ HDMI+DP+Audio/ FreeSync)
Mã SP: MH0000046
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 10435
Bảo hành: 24 tháng
Cam kết giá tốt nhất thị trường.
Sản phẩm mới 100%.
Đã mua hàng 20 phút trước
Giới thiệu Màn hình Samsung LC34G55TWWEXXV (34inch/ WQHD/ VA/ 165Hz/ 1ms/ 250nits/ HDMI+DP+Audio/ FreeSync)
Màn hình Samsung LC34G55TWWEXXV 34 inch
Độ Cong Hoàn Hảo
Màn Hình Ultra WQHD Ấn Tượng
Trải Nghiệm Siêu Mượt Mà Với Tần Số Quét 165Hz
Sẵn sàng hạ gục mọi đối thủ với tần số quét siêu tốc 165Hz. Loại bỏ hiện tượng giựt hình và chống rung mờ hiệu quả, ngay cả với phân cảnh nhanh và đầy gay cấn.
Tần số quét 60Hz trong màn hình thông thường và tần số quét 165Hz trong Odyssey G5 được so sánh để mô tả lợi ích của tần số quét cao.
Tốc Độ Phản Hồi 1ms
Công Nghệ AMD FreeSync Premium
Công Nghệ HDR Chân Thực Tuyệt Đối
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Samsung
Model
Odyssey G5 LC34G55TWWEXXV
Kích thước màn hình
34 inch
Độ phân giải
3440 x 1440
Tỉ lệ
21:9
Tấm nền màn hình
VA
Độ sáng
250 cd/㎡
Màu sắc hiển thị
16.7M
Độ tương phản
2,500:1(Typ.)
Tần số quét
165Hz
Cổng kết nối
Display Port
HDMI
Thời gian đáp ứng
1 (MPRT)
Góc nhìn
178°(H)/178°(V)
Tính năng
Eye Saver Mode
Flicker Free
Picture-By-Picture
FreeSync Premium
Off Timer Plus
Screen Size Optimizer
Black Equalizer
Low Input Lag Mode
Refresh Rate Optimizor
Super Arena Gaming UX
Điện năng tiêu thụ
50W
Kích thước
806.6 x 475.3 x 272.6 mm (Bao gồm chân đế)
806.6 x 380.9 x 152.7 mm (Không có chân đế)
901.0 x 216.0 x 441.0 mm (Thùng máy)